จากกรณีที่ “น้ำหวาน” กับ “ไฮโซนัท” มีข่าวปมเลิกรากันไป โดยดร.นัทได้ยื่นคำขาดว่าไม่มีทางกลับไปคบแน่นอน จนต่อมาแอบสงสัยกันว่าน้ำหวานได้ไปทานอาหารไ ปเที่ยวกับไฮโซแชมป์ หรือทั้งคู่จะกุ๊กกิ๊กกันอยู่ จนสุดท้ายมีข่าวร้อนแรงว่าไฮโซแชมป์อารมณ์เดือด เอาขวดฟาดหน้า “รัศมีแข” ในขณะที่รัศมีแขเข้าไปคุยกับน้ำหวาน จนคนดังในวงการบันเทิงและแฟนคลับลุกขึ้นมาติดแฮชแท็ก #Saveรัศมีแข
ล่าสุด “เทย่า นิโคล“ รองมิสแม็กซิมปี 2008 อดีตภรรยาคนแรกของ “ไฮโซแชมป์” ก็ได้ออกมาโพสต์ข้อความผ่านอินสตราแกรม เป็นภาพข้อความระบุว่า “ดีว่ะ คนสร้างเรื่องก็ไม่ใช่กู หลุดจากบ้านนั้นจนลูก 8 ขวบละ เกิดปัญหาต้องคอยซวยลากกู ลากลูกกูไปเกี่ยว แม่งเคยคิดไหมวะ นอกจากจะไม่เคยช่วยเหลืออะไรเกี่ยวกับลูก ยังพาเอาความ–ิบหายเข้าลูกตลอด
หนำซ้ำน้องสาวตัวดี ยังโทรมาหาผัวเก่าตัวเอง พอโทรกลับถามว่า โทรหาผัวกูทำไม บอกกูเ–ือกอะไรด้วย โอ้ยยยยยย มึงอยู่ให้รอดยันลูกมึงโตนะ จะได้โตมารู้ถึงความ–ัญไรของบุพการีว่าคนเขาเกลียดมึงครึ่งค่อนประเทศไม่รู้จะสรรหาคำไหนมาใช้กับพวกมึงละ ชาติที่แล้วกูทำกรรมอะไรหนักหนา ไม่หลุดพ้นพวกมึงสักที” พร้อมแคปชั่น….กูนิ่งของกูมานาน อย่าให้กูสวนบ้างนะ #saveรัศมีแข
ข้อมูลจาก mrsmr.rajatawan
by TVPOOL ONLINE