เกรซ แชมป์เดอะเฟซ ซีซัน 3 เป็นผู้หญิงที่ ตอนแรกที่เข้ามาเดอะเฟซไทยแลนด์ ก็ดูเหมือนจะธรรมดา แต่ซึ่งหลายๆคนมองไม่ธรรมดาเลยทีเดียว เรียกได้ว่า สวยแบบเผ็ด ปังไม่ไหว ไม่ว่าจะเป็น ผิวพรรณ หน้าตา รูปร่าง เข้ากันหมดเลยจ้าา
ผิวสีแทนก็สวยแซ่บได้จ้าแม่ ผิวเนียนเข้มได้อีก ออร่าจับเลย ถึงไม่ได้ขาว ก็ปังได้จ้าาา เวลายิ้มนี่ละลายตามแลย สายฝอสุดๆ เป็นผู้หญิงที่มีเสน่ห์รอบตัว ใบหน้าเท่คม ผิวโดนแดดแล้ว สุขภาพดี เป็นหุ่นที่สาวๆหลายๆคนอิจฉาค่า
ติดตามได้ในไอจี @shesgracious
ภาพดี เป็นหุ่นที่สาวๆหลายๆคนอิจฉาค่า
ในไอจี @shesgracious
by TVPOOL ONLINE