“มิว นิษฐา” เผยภาพอันตราซาวด์พร้อมเทียบหน้าแม่กับลูก!
อีกไม่นานเกินอึดใจ นางเอกสาว มิว นิษฐา ก็จะได้เป็นคุณแม่อย่างเต็มตัวแล้ว หลังจากตั้งครรภ์ลูกคนแรกมาได้นานถึง 28 สัปดาห์แล้ว ทำเอาทั้งตัวมิว และ สามี ไฮโซเซนต์ และแฟนๆทั้งหลายต่างตื่นเต้นตั้งหน้าตั้งตารอดูสมาชิกใหม่ของบ้านนี้เลย
ข่าวที่เกี่ยวข้อง
ล่าสุด (24 มิถุนายน 2564) มิว นิษฐา ก็ได้ออกมาเผยภาพผ่าน Instagram ส่วนตัวของตน เป็นภาพอัลตราซาวด์ลูกน้อยแบบเห็นหน้าชัด ๆ และยังเทียบกับภาพในวัยเด็กของตัวเอง พร้อมข้อความว่า “มันยังไง ?? ได้มั้ยคะ มิวว่าได้อยู่นะ #Baby28weeks ไปดูใน Happy Mew กันต่อนะคะ”
เล่นเอาแฟนๆและเหล่าคนในวงการบันเทิงต่างพากันบอกเป็นเสียงเดียวกันเลยว่า เหมือนแม่มาก
by TVPOOL ONLINE