หลังจบทริปเที่ยวกับครอบครัว สาวญาญ่า อุรัสยา ก็จัดทริปเล็กๆ สุดแสนจะหวานกับแฟนหนุ่ม ณเดชน์ คูกิมิยะ ไปสัมผัสอากาศหนาวๆกันที่เขาใหญ่
โดยสาวญาญ่าได้ลงรูป ภาพจับมือกับ หนุ่ม ณเดชน์ ท่ามกลางแสงธรรมชาติ พร้อมแคปชั่นสั้นว่าHappy Campers ด้านหนุ่ม ณเดชน์ก็ไปคอมเมนต์ว่า “จับมือไว้แล้วไปด้วยกัน”
ทางด้านหนุ่ม ณเดชน์ เอง ก็ลงภาพสุดแสนจะหวานด้วยเหมือนกัน กับโมเมนต์คู่สุดแสนจะน่ารัก ท่ามกลางธรรมชาติบรรยากาศแคมป์ปิ้งสุดโรแมนติกให้แฟนคลับได้ชมและฟินจิกหมอนกับความน่ารักของคู่นี้ตามๆกันไปเลย
ข่าวที่เกี่ยวข้อง
ชาวเน็ตตาร้อนผ่าว!! แอบลุ้นเขินหนักมากแม่หลัง ” ณเดชน์ คูกิมิยะ
ความน่ารัก และความหวานนี้ต้องยกให้คู่นี้เลยจริงๆ
by TVPOOL ONLINE