กำลังฮอตเอามาก ๆ สำหรับ”แจ็คสัน หวัง” หรือพี่แจ็ค ศิลปินหนุ่มสุดหล่อมากความสามารถ ที่ไม่ว่าจะที่ไม่มาจะไปที่ไหนห้างก็แตกและเป็นที่รักของบรรดาแฟนคลับเป็นอย่างมาก
ข่าวที่เกี่ยวข้อง
-
อึ้ง! สมเป็น แจ็คสัน หวัง เปิดค่าตัวพี่แจ็คถึงกับร้อง โอ้โห!!!
-
ดราม่าทำไมก่อน! “แจ็คสัน หวัง” ประกาศเปิดแมตช์แดงเดือดระหว่าง แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดและลิเวอร์พูล
ล่าสุดมาที่ประเทศไทย (1 ส.ค. 65) พี่แจ็คก็ได้ร่วมงานปาร์ตี้ของ “Cartier” เฉลิมฉลองการเปิดตัวคอลเล็กชัน “Clash de Cartier” ในฐานะแบรนด์แอมบาสเดอร์ระดับโลก
หลังจากเสร็จภารกิจงานที่ทำเอาห้างแตก พี่แจ็คก็ได้ไปร่วเตะบอลสนุกๆกับดาราไทยอีกหลายคน หนึ่งในนั้นคือ
“เต๋า-เศรษฐพงศ์ เพียงพอ” ที่ล่าสุดได้โพสต์ภาพคู่กับพี่แจ็ค ลงอินสตราแกรม @taophiangphor พร้อมข้อความระบุว่า “P’Jack อยากเตะบอล ก็จัดไปเลย Team Wang Fc P’Jack บอกว่าไม่ได้เตะมา12ปีแล้วแต่ลงสนามวิ่งไม่หยุด ยิงไป1จ่ายอีก1 #Jacksonwang #Taostp #เต๋าติดพี่แจ๊ค”
ขอขอบคุณภาพจาก
@taophiangphor
by TVPOOL ONLINE