เอาแล้วสำหรับนักร้องลูกดุ่งชื่อดังอย่าง สาวส ยุ้ย ญาติเยอะ ที่เจ้าตัวนั้นได้ไปออกรายการหนึ่งที่เคลียร์ชัดทุกประเด็นแบบตรงไปตรงมาแบบหาที่สุดไม่ได้เกี่ยวกับเรื่องสามี คำครหาทำงานหนักเลี้ยงสามี เราเหนื่อยได้ผู้ชายต้องอิ่มแบบนี้
ข่าวที่เกี่ยวข้อง
พี่เล็กสามีดูแลอะไรบ้าง ?
“ดูแลทุกอย่างเลยค่ะ คนเรามันต้องอะไรบ้างนอกจากแปรงฟัน ทำอาหารเขาก็เป็นคนทำกับข้าว เพราะเราทำกับข้าวไม่เป็นสักอย่าง แปลว่าทำทุกอย่างเหมือนคนอื่น แต่เขาจะทำงานไม่เก่งเหมือนพ่อ ซึ่งเราก็จะมีผู้จัดการส่วนตัวเป็นของตัวเองที่มาทำหน้าที่นี้ไป ”
ดราม่า ยุ้ย ญาติเยอะ เลี้ยงสามี ?
“ส่วนใหญ่พี่เล็กจะดูแลหลังบ้าน ซึ่งเราก็ไม่คิดจะฟาดกลับอะไร คือถ้ามีที่สุดจริงๆ ก็ไม่เคยเลย เพราะเราก็ไม่เคยอะไรกับใครเลย ไม่ว่าจะตั้งแต่ตอนเราอ้วนขึ้นมามีคนหาว่าท้อง หรือตอนเราผอมก็หาว่าเราไปทำแท้งบ้าง มันก็เจอข่าวอะไรที่หนักๆ อยู่ตลอดเวลา พ่อแม่ครอบครัวเราก็ถึงขั้นเข้มแข็งแล้วก็อธิบายว่าคนของประชาชนมันเป็นความคิดเห็นของเขาเราห้ามไม่ได้ จะไปนั่งแก้ตัวบางทีก็จะเป็นข้ออ้างไปอีก ”
เออฟาดที่สุดไปเลยสำหรับเธอคนนี้
by TVPOOL ONLINE