by TVPOOL ONLINE
โดยล่าสุด ‘กานต์ วิภากร’ ได้โพสต์ภาพของตนกอด ‘เสก โลโซ’ พร้อมกับข้อความที่บอกว่า “แอ่วเจียงใหม่” ซึ่งได้รับการตอบรับอย่างอบอุ่นจากแฟนคลับมากมาย ซึ่งเป็นสัญญาณที่ชัดเจนว่าความสัมพันธ์ระหว่างพวกเขาได้ดำเนินไปในทิศทางที่ดี
แม้ว่าจะคืนดีกันแล้ว พบว่าในเวลาใกล้ๆกัน “กานต์ วิภากร” ก็ยังโพสต์ด่าคนที่ยุ่งกับผัวอยู่ (แต่รอบนี้ไม่ได้ระบุชื่อว่าด่าใคร) ดังนั้น มีความหวังว่าความสัมพันธ์ระหว่าง ‘กานต์ วิภากร’ และ ‘เสก โลโซ’ จะยังคงเด่นชัดและสร้างความสุขแก่ทั้งสองฝ่ายต่อไป
by TVPOOL ONLINE