ยังคงอยู่เคียงข้างกันเสมอ วันนี้และตลอดไป
“ป๊ายปายโอริโอ้” ร่วมยินดี หลังนุ๊ก ธนดล คว้ารางวัลกินรีทอง !
ถือเป็นเรื่องน่ายินดีของนักร้อง–นักแสดงหนุ่ม “นุ๊ก ธนดล” กับการรับรางวัลนักแสดงภาพยนตร์ยอดนิยมแห่งปีจากเรื่อง “ปราณี“ ในงานประกาศรางวัลกินรีทอง มหาชน ครั้งที่ 9
ซึ่ง คู่จิ้นคู่ซี้อย่างป๊ายปายโอริโอ้ ก็ไปร่วมแสดงความยินดีกับหนุ่มนุ๊ก ธนดลด้วย ล่าสุดได้โพสต์ รูปคู่ขณะเพื่อนซี้ ถือโล่รางวัล พร้อมระบุแคปชั่นว่า
“ยินดีด้วยกับรางวัล “กินรีทอง มหาชน ครั้งที่ 9”
สาขา #นักแสดงภาพยนตร์ยอดเยี่ยมแห่งปี
จากภาพยนตร์ “ปราณี“
นุ๊ก ธนดล 👏”
ก็เรียกได้ว่าจับมือเคียงข้างอยู่ด้วยกันตลอดไม่ว่าจะยามทุกข์ยามสุขคอยเป็นกัลยาณมิตให้แก่กันเสมอจนแฟนคลับยังไม่ไปไหนอยู่คอยซัพพอร์ตสนับสนุนทั้งคู่ถึงแม้จะแยกทางกันไปเติบโตแล้วก็ตาม
และทางทีวีพูลขอแสดงความยินดีกับหนุ่มนุ๊ก ธนดลด้วยนะคะ
ข่าวอื่น ๆ ที่น่าสนใจ
ชาวเน็ตแห่ชื่นชม! ปูไปรยา ไม่ว่าจะไปไกลแค่ไหน ก็ไม่ลืมบ้านเกิด!
นักร้องดังยุค90 ชีวิตย่ำแย่ ป่วยซ้ำสามีทิ้งถูกปั่นให้คนนอกและในวงการไม่ให้ช่วยเหลือ!
by TVPOOL ONLINE