รู้เลยว่าลูกใคร ! สายแฟจัดเต็ม ท่าโพสต์สุดปึ้ง ! เจ๊เกลสร้างมีมไม่มีพัก
หลังจากที่ “ชมพู่ อารยา” และ “น็อต วิศรุต รังษีสิงห์พิพัฒน์“ยกครัวหนีร้อนช่วงเทศกาลสงกรานต์ ไปยังแดนปลาดิบประเทศญี่ปุ่น บอกได้เลยว่า 1 ทริปพันมีม ไม่เกินจริง
ล่าสุดพากันไปที่ยูนิเวอร์แซล สตูดิโอ เจ๊เกลไม่พลาด เช๊ะรูปกับพี่ ๆ ตัวการ์ตูน สาดความสดใสร่าเริง ไม่มีแผ่ว ดูแล้วคงถูกใจเจ้าตัวมากๆ โดยแม่ชมระบุแคปชั่นเอาไว้ว่า “ ขอสอบซ่อมโพสก่อนหน้า แม่ลงรูปไม่ครบ 10 สไลด์ง่ะ”
บอกได้เลยว่าถ้าโพสแต่ละท่าได้คุณแม่มาเต็ม เลยนะคะเจ๊เกลลล
ข่าวอื่นๆที่น่าสนใจ
ยุ้ย จีรนันท์ โพสต์ภาพอีกนิดก็ได้เจอกันแล้วเบบี๋ แฟนคลับร่วมยินดี
by TVPOOL ONLINE